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: SERIKALI inafanya mapitio ya sheria na
resha utoafl = kanuni zinazosimamia sekta ya uvuvl Ili
vainanchina  © kukuza na kuendeleza viumbe majl.
fenzdwavy- Moja ya njia za kukuza na kuendeleza
s, nyumba  : viumbe hal ni pamoja na ufugaji samaki
vwaafyana : kwa kutumia vizimba
nasalama. : Wazirl wa Mifugo na Uvuvi, Mashimba
pdwaMam- - Ndaki, alibainisha hayo jijini hapa alipa-
Mimaa,Nuru  : zungumza na waandishi wa habarl baada
madatka k- ya kushiriki mkutano wa kimataifa wa
a2l zime  : kukuza na kuendeleza ukuzajl viumbe
n"m i maji ulifanyika kwa njia ya mtandao.
furmmam- ©  Mashimba, alisema lengo [a kuplitia she-
ool msingl : ria pamoja na kanun| katika sekta hiyo ni
Imajulumu  :  kuhakikisha kuwa zinawezesha uvuvi wa

kutumia vizimba pamoja na mabwawa
“Sheria pamoja na kanuni zetu awall

sekta hil ya uvuvl llikuwa imemezwa na «

uvuvl wa majini tuu hivyo tunafanya

mapitio ili kuwezesha uvuvi huu wa

! kutumia vizimba unakuwa na mchango

1 katika kuongeza pato la taifa,” alisema

I Mashimba

© Akizungumzia mkutano huo, alisema

Take ni kuwezesha nchi washiriki

na kuendelea ukuzajl wa viumbe
kutumia uvuvi wa vizimba. ma-

pamoja na njia nyingene zisikuwa

~ za bahari su riwa

T *pia katlka mkutano huu tunaangalia

5’ Changamoto pamoja na fursa zilizopo

v 4 Wt na namna ya kuendeleza

e \ viumbe majl.” alisema

8 Uvuvl huo una mchango mkub

usalama wa chakula ambapo

sekta hiyo inachangia pato 1a

3 silimia 1.7

ye samaki tunapata protini kwa

1 na takwimu 2inaonyesha Kuwa

Tu nadl kufikia mtu
mwaka lakini
! haul mtu mmoja
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